BABBAR YARINYA CHAPTER 7 Oum Aphnan

BABBAR YARINYA CHAPTER 7 Oum Aphnan

Www.bankinhausanovels.com.ng 

Labarin Mutuwar Hajiya Suwaiba yayi bala’in Girgiza Su Ahmad Dukkanninsu Sosai sukayi Ladabi Amma a gefe ɗaya Akram ne wanda mutuwar tafi kowa dafashi ,Juyi yike akan gadon Hostel ɗinsu yina faman Numfarfashi inkuma yayi kamar zai bar mutane sai kaji ya saki wani gawron ajiyar zuciya wanda sai ya firgita ƴan ɗakin ,Ahmad ne ya kasa haƙuri Da sakin Ajiyar zuciyar da yikeyi ,saida ya magantu cikin faɗa

“Akram ka dame mu ,wannan wani irin zalunci ne? Kasan tsoro muke ji ,a ɗakin makarantar nan me duhu ko,kabar mu da mutuwar dadironka kuma Anty na amma ka ishe mu da Ajiyar Numfashi mai tsinka rai,Haba don Allah?!”

Waigowa yayi gamida musu burwai da ido cikin Duhu ,sam Idonsa ya kasa tsayawa kamar wani mai cutar Hallucination ,Aikuwa da gudu suka ranta a na kare suka barshi a ɗakin shi ɗaya .

Kasa miƙewa yayi duk da tsoron da shima yikeji ,ba Abunda yikeso sai yaci mace ,tabbas Hajiya Suwaiba ta cucesa ta ɓata masa kuzarin sa na ƙaramin matashin yaro ɗan makaranta ,ta saba masa da cinta yau gindin wa zai gurgura ya samu salamar zuciyarsa ?

Kamar wanda Aka mintsila ya tashi zaune ,sannan ya durka  da sauri daga kan bed ɗinsa ,yina rayawa a ransa “In hagu taƙi sai mu koma dama “

***** 

Har compound ɗin su Dr. Shuraim da Nurse Roƙayya ,Driver yakai Hajiya zainab da Lil. Islam .

A Nutse hajiya zainab ta fito ,shikuma drivern cikin sauri ya zaga ya ɗauko Islam ya fiddo ta daga seat ɗin bayan ,ya ajiyeta a waje ya duƙa yina gyara mata Igiyar takalmin ta ,Har hajiya Zainab ta zagayo ta kama Hannunta 

Ɗan sunkuyar dakai Drivern yayi sannan yace “Hajjaju In jira ku hito ne ko inje in dawo”

Cikin Muryar Isassun mata ammma mai cikeda kamala ta dubeshi “Malam,Ai ba zama zamuyi ba kawai ka jira mu minti Ashirin Muna fitowa”

Ƙa’idar yanda Hajiya zainab kenan yadda ta ɗabbaƙawa halshenta kiran Duk wani magidanci dake ƙasan ta walau driver ,masu bawa fulawa ruwa ko Masu gadi ta kirasu da Malam

Door bell ɗin da zai shiga dakai main entrance ɗin ta ɗan taɓa ,itadai Islam sai ƴan wasanninta take tana ƴan kalle ² 

Sun kwashe minti 4 ,kafin A amsa da “Yes we are commmmming” mamallakiyar gidan ta yi magana daga ciki da ɗan Alamar Nishaɗi a muryarta duba da yanda taja kalmominta kamar me son waƙa

A hankali ƙofar ya buɗe ,A nutse Hajiya zainab ta ɗago ta dube su

Nurse Roƙayya ce a gaba saye cikin Milk colour ɗin jallabiya me haɗe da hula ,kai da gani kasan Na doctor ne ta saka masa ,duba da yanda yayi mata ɗan yawa ,shikuma Doctorn yina naniƙe da ita ta baya ya kama mata ƙwanƙwaso ,sanye da T-shirt da 3qtrn wando

Yina ganin hajiya zainab ya ɗan zame hannunsa a kwankwason Rokayya sannan ya ɗan saki fara’a ,itama ganin mijinta ya sakarwa Hajiya zainab fiska yasa nata fara’ar Nunkuwa 

“Barkanku da zuwa ,ki shigo “

Murmushi hajiya zainab tayi sannan ta danna kanta ciki,Ruqy kuma ta je ta kamo Hannun Islam tana “Fyn gurl Come here,How are you” 

Sosai tayi Entertaining ɗinsu da karramawa ,kafin ta dawo hannun Kujeran da mijinta yike wato 1 seater ya ɗauki gansamemiyar Islam ya aza a cinya sai shafa mata hannu yike ,yina yaba tsaruwar yarinyar ,sosai yikejin Abubuwa masu wuyar fassaruwa a ransa gameda Islam

Ɗan leƙo da kanta Nurse Roƙayya tayi kafin tace “Fyn Baby ,what’s your name,you knw we are so happy to see you gurl” ɗan murmushi Islam tayi kamar wata Babba sannan ta rife fuskarta da sauri kamar wacce taji kunya ,nan kuwa tsintar turancin take bata iya ba ,Wanda zai zama so Odd ace ƴar Hajiya zainab bata iya turanci ba 

Gefen kunnenta Doctor Ashraf ya saita Bakin sa “All our ears cuty ,what is your name” 

Cikin muryarta mai ɗan sigar shagwaɓa tace 

“Islam ” sannan ta fashe da dariya wanda ya bayyana siririn Hushiryarta harma da shirgen haƙoranta dake gefen premolars ɗin haƙoranta 

Sosai ya ɗan rungumeta a jikinsa suka ɗauki cara da miji da matar ,sukai magana a tare kamar wanda aka shirya masu “oh baby love…Muna sonki”

Dariya Hajiya zainab ta ɗanyi kowa dai yasan me ɗa wawa.

Wayarta da yike ɓurari ta ɗauka ,Bakowa bane face Alhaji buba 

“Alhajina ,ina fata dai baka dawo ka tarda mu bamu gida ba?” ɗan jim tayi kafin tace 

“Ayya to gamunan akan hanya yamzun nan…sai kuma ta waiga ta kalli Sashensu Islam ,itama duk Eyes ɗinsu na kanta 

“Oh your baby is Fine ,Gamunan Zuwa ” tana faɗin kalmarta na ƙarshe tayi zumbur ta miƙe ,sannan ta jefa wayarta a jaka “Tom mu zamu wuce Allah ya bada zaman Lafiya ” 

Waigawa sukayi suka kalli juna Ruqy ta ɗan kashe masa ido 

“hajiya komai fa baku ci ba ?” Murmushi tayi “Alhaji yina Gida yina jiran mu amma ai an zama ɗaya” 

Da sauri dik suka shige kowa yayi hanyar pary ɗinsa ,Ashraf wannan Rungujejiyar teddy bear ɗin da yayi adon Parlourn da ita ya ɗakko ma Islam ,ita kuma Ruqy tarkacen su chocolate ,suka fito a tare Har sunkai Varendar aikuwa da sauri Ruƙy takai masu mota ,shikuma ya tsaya a gefen Islam ,yina son yayi gaining Soyayyar yarinyar me saurin shiga rai ,sannan ya miƙa mata rungujejiyar Teddyn 

Tsalle Islam tayi ta karɓa tana “la ƴar tsana me kyau”

Dariya Ashraf ya saki,yaja mata kunci

“Bakinki ne ƴar tsanar jiki da wani yarenki kamar ƴan can garin” suka fashe da dariya duka 

Hajiya Zainab murmushi tayi ta zaro wani babbar Parkage na kayan turaruka masu nagarta haɗin amare ta miƙawa Ruƙy tana yabon karamcinsu 

Sosai Sukayi Godiya Sannan suka yi sallama kamar kar su rabu da Islam 

****

Tunda Ashraf ya shiga ɗaki ,ya wani ɗaure fuska ya haura part ɗin da ya ƙawata na zuwan tsarin ruhinsa ,shiga falon yayi ,sannan ya nutse cikin Pillows da bears ɗin da akayi kwalliyar parlourn dashi ,ya rarumi wata teddyn ya rungume idonuwarshi a lumshe cikin tsantsan shauƙi,A bayyana ya furta

“Akwai doguwar tafiya kafin Islam ki shigo ɗakin nan da kullum nike mafarkin tsara maki Hmmm Ina maki so ,so kuwa ba irin na yaya da ƙanwa ba ,A’ah ! So iriɓ so na masoya ,wannan shi ake faɗi da so na gaskiya catch at one sight Ah gonna crush” tsam tayi da ranta wasu murgina²n Hawaye suka malalo mata a kunci 

“Ina ƙoƙarin kimtsa gidana na shawo kan Angona da ƙyar ,jibi wannan jaririyar yarinyan Da batan meye rayuwa ba ta sake burkita masa Ƙwalwa….Anya zan jure kuwa a wannan karon? Nayi juriyar soyayyarsa na fafata da fatalwa har ta yarda munyi aure a wannan karon bazan iya juriyar fafatawa da ƙanwata ta biyar ba”

*****

Cikin Nasara Islam take zuwa makarantar ta ,A gefe guda Gata na duniya Iyayenta na bata,ga Ashraf da ya zame mata kamar bindi ,har schl yike binta lokacin break da short P.E ya hanata wasa da ƴan uwanta yara ,kullum kirarinshi da ita “ISLAM BABBAR YARINYA ” tun bata ɗaukan sunan da daraja gashi har ya soma yi mata tasiri a cikin ranta ,gani take tafi ƙarfin duk wata yarinya dake makarantar bare kuma yaro ,Mutum ɗaya take ganinshi a cikakken mutum ,ba kowa bane face ASHRAF da kullum yike zuzutata yike yabonta da sa mata jin ƙuwwa da girman kai! Shaƙuwa sukayi wanda har yaso ya ƙazanta ,takai ta kawo In ya wuni bai zoba haka zata tasa Hajiya zainab tayi ta mata kuka sai A kira mata Ya Ashraf a waya.

Wannan Kenan

****

Ruƙy tun tana ganin Abun Ashraf yayin Yarinyace ƴar me kyau da jikin hutu ,takai in tanason taga nishaɗin Ashraf sai ta sako taɗin Islam ,kai daidai da Having sex in tanaso yayi da ita sai ta sako masa hiran Islam ,nan ne kuwa zai zauna yayi ta wasata ,a haka zata ribace shi Ta samu ya biya mata buƙatar ta Cikin Jin daɗi,Dole ta koya ma kanta yanda zataso Islam ,ko don tsiran gidanta da igiyoyin Aurenta tun ranar da Yayi mata barazana da saki in har zata matsa ma Alaƙarshi da Islam ta shafawa kanta sauƙi ,kuma kullum Addu’a take Allah ya cire mata kishin Islam yarinya ƴar primary me ƙananun Shekaru 

***

Akram yina fita Hanyar shiga cikin unguwa yayi ya ɗan lafe a duhuwar dare yinajiran zuwan yaran unguwar ƴan mata ,ya ɗan shashafasu a lungu ko ya samu zarafin iya barci

Yina nan laɓe saiga Zakiyya ta biyo hanyar hannunta da ƴar maƙesun toci sai kuka takeyi tana Ƴan ƙunƙunai,Zakiyya yarinyace da zatakai 13yrs kuma ba laifi ƙirjinta sun ɗan cicciko da nonuwa don sun wuce a kirasu da ƙidayar dangi…lolx

Ratsowa tayi ta gefen da yike tana cigaba da surutanta

“Don Anga mamana bata nan shikenan sai ayita azaftar dani ƙarfe taran dare ace sai na ratsa ta collegi naje na siyo maganin sauro a bakin titi ,su meye amfanin su Yaya habun?”

Caraf taji an riƙeta ,zatayi kuwwa ya matse mata baki da hannu ,sannan cikin numfarfashi yike magana kamar wanda yaci gudu

“Ke ki tsaya Kinji,Kawo kuɗin maganin sauron in suyo maki Hanyar nan bayi da kyai karkibi ke ɗaya ,ban toci ɗin”

Ba musu ta miƙa masa kuɗi da tocin ,ya kuwa kashe gurin ya ƙara ɗinɗim 

“A’ina zaki jirani inje in kawo maki?”

Ƙasa da murya ta sake yi “Ina nan ina jiranka har ka dawo ,kar su Habu su ganni a haske mugaye kawai”

Tafiya ya yi a hankali ya zuba kuɗin a aljihu yina tafe hannunsa cikin wando sai faman mulmula hajiyarsa yike,datake ta faman masa motsi a wando ,yina tunanin yanda zaici durin zakiyya da iyayenta suka saketa a wannan tsohon daren nan da nufin siyo maganin sauro

_Kowa dai yasan BABBAR YARINYA cigaban littafin AUREN SHAAWA ne ,so ba lallai ki fahimci gaba ba in baki karanta baya ba ,game son mallakar Auren Shaawa ,inkin biya BABBAR YARINYA ,zan siyar maki dashi a ₦100??amma in AUREN SHAAWA kaɗai kikeso to ₦300 ne complete saiki tuntuɓi oum Aphnan ta nan 09065990265_ 

About AIS

Check Also

BABBAR YARINYA CHAPTER 5 Oum Aphnan

BABBAR YARINYA CHAPTER 5 Oum Aphnan Www.bankinhausanovels.com.ng  Fuuu ta wuce ɗakinta ,taje kan hamshaƙin gadonta …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *